*´¨`*:•.☆۩ ۞ ۩ ClaSsIc CoRneR ۩ ۞ ۩☆•:*´¨`*
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

รุจเช็คเรทติ้งกับgmember

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Aii
แจ้งเกิดเต็มตัว
Aii

รุจเช็คเรทติ้งกับgmember Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รุจเช็คเรทติ้งกับgmember   รุจเช็คเรทติ้งกับgmember Icon_minitimeTue Jun 02, 2009 10:17 pm

รุจเช็คเรทติ้งกับgmember NOT_2845_jpg_02062009194752

เช็คเรทติ้งชิดคอม 'รุจ' ลุ้นตัวโก่ง เคาน์ดาวน์อัลบั้มแรก!

ใกล้วันวางแผงเข้ามาทุกทีแล้ว สำหรับอัลบั้มแรกในชีวิตของ "รุจ" ศุภรุจ เตชะตานนท์
หรือ "รุจ เดอะสตาร์ 4" หลังจากปล่อยซิงเกิ้ลออกมาเรียกน้ำย่อยแฟนๆ ถึง 5 ซิงเกิ้ล
ซึ่งแต่ละเพลงล้วนได้รับเสียงตอบรับถล่มทลาย กระทั่ง ล่าสุดกับเพลง "ปล่อยตัวปล่อยใจ"
ที่ยกกองถ่ายทำมิวสิกวีดีโอไกลถึงสิงคโปร์ โดยหนุ่มรุจลงทุนเล่นฉากเลิฟซีนแบบใกล้ชิด
เนื้อแนบเนื้อกับ "น้องเพชร" นางเอกหน้าหมวย ชนิดแฟนคลับแทบหัวใจจะหยุดเต้น

และภายหลังจากเพียงปล่อยภาพนิ่งผ่าน Gmember ไป ไม่นาน ก็มีเสียงเรียกร้องเข้ามา
ว่าอยากชมเอ็มวีตัวนี้ใจจะขาดอยู่แล้ว! ขอบอกนะจ๊ะ ว่าทุกๆความเห็น หนุ่มรุจเขานั่งเช็ค
อย่างใกล้ชิด ...อ่านไปก็ยิ้มน้อยยิ้มใหญ่ไป... และยังบอกเล่าถึงความคืบหน้าของอัลบั้มแรก
ที่แว่วมาว่าจะวางแผงปลายเดือน มิถุนายนนี้อีกด้วย

"ผมไปถ่ายมิวสิกวีดีโอ 'ปล่อยตัวปล่อยใจ' ไกลถึงประเทศสิงคโปร์ ภาพที่ออกมาก็ดู
'อื้อหือ'!! นิดนึง เลยต้องมาเช็คดูครับว่าใครว่ายังไงบ้าง (ยิ้ม) เท่าที่เช็คดู
ทุกคนอยากดูเอ็มวีแล้ว ยังไงพรุ่งนี้ (3 มิ.ย.) จะออนแอร์ทางไฟว์ไลฟ์แล้ว
ใครที่พลาด Gmember ก็มีให้ดูครับ ดูกันแล้ว ถ้าชอบไม่ชอบยังไง บอกด้วยนะครับ"

พร้อมกันนี้ หนุ่มรุจยังบอกว่าสุดปลื้มกับกระแสตอบรับของแต่ละซิงเกิ้ลที่ปล่อยออกมา
ที่ทะยานชขึ้นอันดับ 1 ในหลายชาร์ต

"แต่ละเพลงที่ปล่อยออกมา ไม่ว่าจะเป็น 'หมดเวลาแก้ตัว' 'เธอเป็นคนเดียวที่ฉันจะรัก'
'อยู่เพื่อเธอ' เสียงตอบรับ ดีมาก ต้องขอบคุณแฟนๆ ทั้งที่ Gmember
และจาก The Star นะครับที่คอยติดตาม คอยโหวต ขอบคุณจริงๆ ครับ"

"ส่วนซิงเกิ้ลต่อจาก 'ปล่อยตัวปล่อยใจ' ก็จะปล่อยออกมาพร้อมอัลบั้มเต็มครับ
เป็นเพลงจังหวะกลางๆ เพราะผ่านมา 4-5 เพลง เป็นเพลงช้าหมดเลย จะได้รู้ว่ารุจ
ก็ร้องเพลงเร็วเป็น ถามว่ากดดันกับอัลบั้มเต็มไหม ไม่กดดัน ตอนนี้ก็รอวันที่อัลบั้มวางแผง
เราปล่อยมา 5 เพลงแล้ว และในอัลบั้มยังมีเพลงอื่นๆอีก ซึ่งเราชอบทุกเพลง
อยากให้ลองฟังดูครับ กำหนดวันวางก็ประมาณปลายเดือนนี้ ไม่ต้องรออีกต่อไปแล้วครับ"

รุจ กล่าวทิ้งท้าย

ปลื้ม-ไม่ปลื้ม รัก-ไม่รัก ผลงานหนุ่ม "รุจ" ยังไงบ้าง...ก็บอกกล่าวกันเข้ามาได้
หนุ่มคนนี้เขาพร้อมรอรับฟังเสมอจ้า..และอย่าลืมมิวสิกวีดีโอ "ปล่อยตัวปล่อยใจ"
ในรายการ Five Live คืนวันพุธ ที่ 3 มิถุนายน เวลาเที่ยงคืนครึ่ง ทางช่อง 5
เช็คเรทติ้งชิดคอม 'รุจ' ลุ้นตัวโก่ง เคาน์ดาวน์อัลบั้มแรก!

รุจเช็คเรทติ้งกับgmember NOT_2843_jpg_02062009194847

Special Thanks: Gmember
http://inside.gmember.com/news_detail.php?news_id=3639

ขึ้นไปข้างบน Go down
http://www.suparuj.com
dongwook
ติดกระแส
ติดกระแส
dongwook

รุจเช็คเรทติ้งกับgmember Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รุจเช็คเรทติ้งกับgmember   รุจเช็คเรทติ้งกับgmember Icon_minitimeTue Jun 09, 2009 12:15 am

เข้ามาดูแล้วเลยเม้นสะหน่อยรุจก็หล่อ555แต่น้อยกว่าวุคนิดนึงนะฟังแล้วเพลงปล่อยตัวปล่อยใจนะก็เพราะดีแต่พี่ชอบเธอเป็นคนเดียวที่ฉันจะรักมากกว่านะ pale confused
Aii
Aii

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รุจเช็คเรทติ้งกับgmember   รุจเช็คเรทติ้งกับgmember Icon_minitimeWed Jun 10, 2009 8:44 pm

dongwook พิมพ์ว่า:
เข้ามาดูแล้วเลยเม้นสะหน่อยรุจก็หล่อ555แต่น้อยกว่าวุคนิดนึงนะฟังแล้วเพลงปล่อยตัวปล่อยใจนะก็เพราะดีแต่พี่ชอบเธอเป็นคนเดียวที่ฉันจะรักมากกว่านะ pale confused

ขอบคุณนะคะอุตส่าห์แวะมาเม้นให้น้องสาวด้วย

ที่ชอบ "เธอเป็นคนเดียวที่ฉันจะรัก" มากกว่า

ก็เพราะว่า... จะให้วุกใช่ป่าวจ๊ะ? "วุกเป็นคนเดียวที่พี่้อ้อยจะรัก"

Smile Smile Smile
http://www.suparuj.com

รุจเช็คเรทติ้งกับgmember
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1